7. Kayan aiki suna sanye da saitin gidan yanar gizo na FDCR na atomatik mai hankali sosai cikin kulawa da tsarin atomatik,Ba tare da Shiga ciki ba, bel ɗin yashi na iya nemo ma'anar juyawa mataki a cikin ɗan gajeren lokaci, don haka sai bel din ta bushe ba lilo ba, don hakasassan ba za su sake bayyana bautar da abin mamaki.
8.Kowane tashar kayan aiki za a iya sarrafa kanta dabanDon biyan bukatun amfani da kowane bangare.
9.Ingancin kayan aikinmu ya cika bukatun ingancin masana'antar;
10. Kudin sarrafa kayan aiki na yanki yana ƙasa da aikin sarrafawa,Ajiye kudi;
11. Zabi cire ƙurar ƙura don amfani da ɗaukar ƙura, amincin ma'aikaci,inganta yanayin aiki na ma'aikata, aminci da kare muhalli
Lx-rrs-m | 450rrs-m | 800rrs-m | 1000rrs-m | 1300rrs-m |
Nisa mai aiki | 450mm | 800mm | 1000mm | 1300mm |
Gujin kauri | 0.8-80mm | 0.8-80mm | 0.8-80mm | 0.8-80mm |
Ciyar da sauri (mita m) | 1-5m / min | 1-5m / min | 1-5m / min | 1-5m / min |
Diamita na roba roller (eccentric) | 165mm | 165mm | 195mm | 240mm |
Jimlar ƙarfin mota | 15KW | 24K | 31kw | 52kw |
Aiki tuƙuru | ≥0.55psa | ≥0.55psa | ≥0.55psa | ≥0.55psa |
Gabaɗaya | 2800 * 1100 * 2000mm | 3300 * 1600 * 2300mm | 3800 * 2100 * 2350mm | 4200 × 2150 × 2350mm |
Nauyi | 1800kg | 2900KG | 4000kg | 4800KG |
Dakali | Irin dutse | |||
Isar da bel | Golf / Turf Prodor Belt | |||
Control Panel | Plc | |||
Kayan lantarki | Zhengtai / kayan aikin lantarki na Zhengtai | |||
Tsoho wutar lantarki | 3-lokaci 380v | |||
Sanding Fam | Tsoffin sanding biyu belts, za a iya tsara belts da yawa da yawa |
Tambaya: Shin kuna da takaddun CE da sauran takardu don karɓar kwastam?
A: Ee, muna da ce. Bayar da ku tare da sabis na tsayawa ɗaya-da farko za mu nuna muku da bayan jigilar kayayyaki na CE / shirya Jerin / Siyarwa ta Kasuwanci